วันที่ 8 สิงหาคม 2561 ศูนย์วิจัยและพัฒนาสุกร ให้การต้อนรับ คณะอาจารย์และนักศึกษาจากมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี รวมจำนวน 50 คน เข้าศึกษาดูงานกระบวนการผลิตสุกร การผลิตน้ำเชื้อ และการจัดการด้านสุกร
![คณะดูงานจากมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์](https://pr.moopakchong.org/wp-content/uploads/2018/08/20180808_160449.jpg)
![คณะดูงานจากมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์](https://pr.moopakchong.org/wp-content/uploads/2018/08/20180808_155326.jpg)
![คณะดูงานจากมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์](https://pr.moopakchong.org/wp-content/uploads/2018/08/20180808_145122.jpg)
![คณะดูงานจากมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์](https://pr.moopakchong.org/wp-content/uploads/2018/08/20180808_135320.jpg)
![คณะดูงานจากมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์](https://pr.moopakchong.org/wp-content/uploads/2018/08/8-8-61.jpg)
ศูนย์วิจัยและพัฒนาสุกร
วันที่ 8 สิงหาคม 2561 ศูนย์วิจัยและพัฒนาสุกร ให้การต้อนรับ คณะอาจารย์และนักศึกษาจากมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี รวมจำนวน 50 คน เข้าศึกษาดูงานกระบวนการผลิตสุกร การผลิตน้ำเชื้อ และการจัดการด้านสุกร