กิจกรรมศึกษาดูงาน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดสกลนคร
วันที่ 2 สิงหาคม 2561 ศูนย์วิจัยและพัฒนาสุกร ให้การต้อนรับ คณะอาจารย์และนักศึกษาจากมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตเฉลิมพระเกียรติจังหวัดสกลนคร สาขาวิชาสัตวศาสตร์ ชั้นปีที่ 3 คณะทรัพยากรธรรมชาติและอุตสาหกรรมเกษตร รวมจำนวน 64 คน เข้าศึกษาดูงานกระบวนการผลิตสุกรและการจัดการด้านสุกร
![รับคณะดูงานจากมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ สกลนคร](https://pr.moopakchong.org/wp-content/uploads/2018/08/20180802_101828.jpg)
![รับคณะดูงานจากมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ สกลนคร](https://pr.moopakchong.org/wp-content/uploads/2018/08/20180802_102502.jpg)
![รับคณะดูงานจากมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ สกลนคร](https://pr.moopakchong.org/wp-content/uploads/2018/08/20180802_102523.jpg)
![ต้อนรับคณะอาจารย์ นักศึกษา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ สกลนคร](https://pr.moopakchong.org/wp-content/uploads/2018/08/02_1-08-2561.jpg)